Aikace-aikace
Kayayyakin tushe a cikin faranti ɗin lu'u-lu'u suna samun aikace-aikace a fagage daban-daban dangane da kaddarorinsu, gami da amma ba'a iyakance ga:
Kayan Aikin Yanke da Niƙa:
Ana amfani da kayan tushe a cikin faranti ɗin lu'u-lu'u sau da yawa don kera kayan aikin yankan da niƙa kamar ƙafafun niƙa da ruwan wukake.Kaddarorin kayan tushe na iya yin tasiri ga taurin kayan aiki, karko, da daidaitawa.
Kayayyakin Ƙunƙarar Zafi:
Ƙunƙarar zafi na kayan tushe yana da mahimmanci ga na'urorin watsar da zafi.Faranti masu haɗe-haɗe na lu'u-lu'u na iya aiki azaman kayan daɗaɗɗa don babban aikin dumama zafi don gudanar da zafi da kyau.
Kunshin Lantarki:
Ana amfani da kayan tushe a cikin faranti masu haɗin lu'u-lu'u a cikin marufi na kayan lantarki masu ƙarfi don haɓaka haɓakar zafi da kare abubuwan lantarki.
Gwaje-gwajen Haɓakawa:
A cikin gwaji mai mahimmanci, kayan tushe na iya zama wani ɓangare na sel masu matsananciyar matsa lamba, ƙirar kayan abu a ƙarƙashin matsanancin matsanancin yanayi.
Halaye
Halayen kayan tushe a cikin faranti masu haɗe-haɗe na lu'u-lu'u kai tsaye suna tasiri aikin kayan da aikace-aikace.Anan akwai yuwuwar halayen kayan tushe:
Ƙarfafa Ƙarfafawa:
Ƙarƙashin zafin jiki na kayan tushe yana rinjayar ƙarfin tafiyar da zafin jiki na dukan farantin haɗin gwiwa.High thermal conductivity yana taimakawa da sauri canja wurin zafi zuwa yanayin da ke kewaye.
Ƙarfin Injini:
Kayan tushe yana buƙatar samun isasshen ƙarfin inji don tabbatar da kwanciyar hankali da dorewa na dukkan farantin haɗin gwiwa yayin yankan, niƙa, da sauran aikace-aikace.
Yin Juriya:
Kayan tushe ya kamata ya sami wasu juriya na lalacewa don jure babban juzu'i da yanayin damuwa yayin yanke, niƙa, da ayyuka iri ɗaya.
Tsabar Sinadarai:
Tushen kayan yana buƙatar zama karko a wurare daban-daban kuma ya kasance mai juriya ga lalata sinadarai don tabbatar da aiki na dogon lokaci.
Ƙarfin Haɗawa:
Kayan tushe yana buƙatar ƙarfin haɗin gwiwa mai kyau tare da lu'ulu'u lu'u-lu'u don tabbatar da kwanciyar hankali da amincin duk farantin haɗin gwiwa.
Daidaitawa:
Ayyukan kayan tushe yakamata suyi daidai da kaddarorin lu'ulu'u lu'u-lu'u don cimma kyakkyawan aiki a takamaiman aikace-aikace.
Lura cewa akwai nau'ikan kayan tushe iri-iri a cikin faranti ɗin lu'u-lu'u, kowannensu yana da kaddarorin da aikace-aikace daban-daban.Sabili da haka, a cikin takamaiman aikace-aikace, ya kamata a zaɓi kayan tushe da ya dace bisa ga buƙatu
Bayanin Kaya
Maki | Yawan yawa (g/cm³)±0.1 | Taurin (HRA) ± 1.0 | Cabalt(KA/m)±0.5 | TRS (MPa) | Aikace-aikacen da aka ba da shawarar |
KD603 | 13.95 | 85.5 | 4.5-6.0 | 2700 | Ya dace da kayan tushe mai haɗaɗɗun lu'u-lu'u da ake amfani da su a fannin ilimin ƙasa, filayen kwal, da aikace-aikace makamantansu. |
KD451 | 14.2 | 88.5 | 10.0-11.5 | 3000 | Ya dace da kayan tushe mai hade da lu'u-lu'u da aka yi amfani da su wajen hakar mai. |
K452 | 14.2 | 87.5 | 6.8-8.8 | 3000 | Ya dace da kayan tushe na ruwa na PDC |
KD352 | 14.42 | 87.8 | 7.0-9.0 | 3000 | Ya dace da kayan tushe na ruwa na PDC. |
Ƙayyadaddun samfur
Nau'in | Girma | |||
Diamita (mm) | Tsayi (mm) | |||
Farashin KY12650 | 12.6 | 5.0 | ||
Farashin KY13842 | 13.8 | 4.2 | ||
Farashin KY14136 | 14.1 | 3.6 | ||
Farashin KY14439 | 14.4 | 3.9 | ||
Saukewa: YT145273 | 14.52 | 7.3 | ||
YT17812 | 17.8 | 12.0 | ||
YT21519 | 21.5 | 19 | ||
YT26014 | 26.0 | 14 | ||
Saukewa: PT27250 | 27.2 | 5.0 | ||
Saukewa: PT35041 | 35.0 | 4.1 | ||
Saukewa: PT50545 | 50.5 | 4.5 | ||
Mai ikon keɓancewa gwargwadon buƙatun girma da siffa |
game da mu
Kimberly Carbide yana amfani da kayan aikin masana'antu na ci gaba, ingantaccen tsarin gudanarwa, da ƙwarewar ƙima na musamman don samarwa abokan cinikin duniya a cikin filin kwal tare da ƙarfin fasaha mai ƙarfi da ingantaccen tsari na VIK mai girma uku.Samfuran sun dogara da inganci kuma suna nuna kyakkyawan aiki, tare da ƙaƙƙarfan ƙarfin fasaha wanda ba takwarorinsu ba.Kamfanin yana iya haɓaka samfurori bisa ga bukatun abokin ciniki, da ci gaba da haɓakawa da jagorar fasaha.